Report ID: #C69C69EA

apotheken-ratgeber.org

May HTTPS 1.4 taon Na-update
78
Ligtas
RadarCert · apotheken-ratgeber.org — Card ng ulat
RadarCert · apotheken-ratgeber.org

apotheken-ratgeber.org trust scorecard

Bago ka mag-transact sa apotheken-ratgeber.org, maglaan ng isang minuto para tingnan ang technical signals na ibinalik ng aming scanner.

Inisyal na findings

Ang aming awtomatikong probe sa apotheken-ratgeber.org ay nagbalik ng malinis na DNS answer na tumuturo sa Unknown, ina-serve ng Unknown, na may TLS handshake na tumutugon ng OK.

Registration history

apotheken-ratgeber.org ay umiral nang halos 1.4 taon. Ang matagal nang nabubuhay na domain ay karaniwang associated sa established projects.

HTTPS verdict

Ang aming HTTPS probe sa apotheken-ratgeber.org ay nagtapos sa: OK.

Saan nakatira ang data

Anumang i-submit mo sa apotheken-ratgeber.org ay pinoproseso sa servers na nasa Unknown.

Risk perspective

Ang mga domain na may profile ng apotheken-ratgeber.org (edad 1.4 taon, SSL OK, registrar Tucows Domains Inc., bansa Unknown) ay karaniwang nasa "safe" category.

Verdict

Trust score: 78/100safe. Ito ay awtomatiko, technical-only verdict.

Technical na Impormasyon

IP Address
162.159.137.9
Lokasyon ng Server
Hindi Alam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-07-18

Registrar

Registrar
Tucows Domains Inc.
Nirehistro Noong
2024-12-21
Mag-eexpire
2026-12-21
Edad ng Domain
1.4 taon

Mga Plus

  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data

Mga Babala

  • Mas bata sa 12 buwan ang domain
  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

May IPv6 ba ang apotheken-ratgeber.org?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng apotheken-ratgeber.org?
Ang SSL data sa apotheken-ratgeber.org ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang apotheken-ratgeber.org para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng apotheken-ratgeber.org?
apotheken-ratgeber.org ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 1.4 taon, hindi kilala ang registrar na Tucows Domains Inc., o hindi tumutugma ang bansa Unknown.
Mapagkakatiwalaan ba ang apotheken-ratgeber.org bilang tunay na negosyo?
Walang awtomatikong markers na na-detect, pero hindi garantiya ang clean technical record.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.